Ticker

6/recent/ticker-posts

DSTV BANNER

SELELEKA NA BIRIANI LA DStv KWA KUWACHEKI TAIFA STARS WAKIICHINJA NIGER KESHO KWA MTONYO WA BUKU 9,900/=

Hapa ushindi ni Lazima…!

Patakua hapatoshi Jumamosi hii, wakati ambapo timu yetu ya Taifa itavaana na timu ya Niger katika mashindano ya kufuzu AFCON.

Tazama Live mtanange huu Jumamosi saa 1 usiku kupitia kifurushi cha Poa 9,900/= tu.

Piga *150*53# kulipia kwa urahisi ili usikose burudani hii…!

#BirianiIendelee

Reactions

Post a Comment

0 Comments